Sigogi samfurin
Iri | elbow, tee, cap, bushing, coupling, pipe nipple, hex, nipple, weldolet, threadolet, sockolet, socket, cap, cross, flangolet,union, swage nipple, etc. | ||||||
Gimra | 1/8 "-4" mai ɗaukar hoto da nau'in weld | ||||||
Matsa lambu | 2000 #, 3000 #, 6000 #, 9000 # | ||||||
Na misali | Anssi B16.11, en10241, MSS SP 97, BS 3799 | ||||||
Kauri | Sch5s, Sch10, Sch10, Sch40s, Sch40, Sch00, Sch300, Sch80, Sch160, xxs da sauransu, xxs da sauransu, xxs da sauransu, xxs da sauransu, xxs da sauransu. | ||||||
Abu | Bakin karfe: A182 F30 / 304l, A182 F310 / 318L, A10s, A10TI, 1.4301, 904L, 900 F310 kuma da sauransu. Carbon karfe: A105, A350ll2, Q255CP, E24, A515 GR60, A515GR 70 da sauransu 70 da sauransu 70 da dai sauransu 70 da sauransu. | ||||||
Drlex bakin karfe: Saf2203, Saf2205, Unp22205, UnS315750, Un32750, UN3270, 1.44101 da sauransu. Piye: A694 F42, A694F52, A694 F60, A694 F60, A694 F65, A694 F65, A694 F65, A694 F80, A694 F80 da sauransu F80 | |||||||
Nickel alloy: rashin lafiya, rashin lafiya, incoloy 800h, incoloy 800H, c22, monel4 CR-Mo Alhoy: A18 F11, A182 F5, A182 F22, A182 F91, A182 F91, A182 F91, A1MO3 da sauransu | |||||||
Roƙo | Masana'antar Petroachemical; AVation da masana'antar Aerospace; masana'antar gas | ||||||
Yan fa'idohu | Shirya zuwa jirgin ruwa |
Hex na nono
1/16 zuwa 1 a cikin. Girma
NPT, ISO / BSP da Sae Suraye
316 bakin karfe, carbon karfe, farin ƙarfe, 6-moly, 6-moy, alloy 625, Aljan 825 da Aloy 2507
Aikace-aikacen: Classtan Masana'antu
Tsawon: musamman
Endare: Toe, TBE, POE, BBE, PBE

Zamu iya samar da zane, MTC, rahoton gwaji, Coo, samar da takaddun shaida.
Fiye da ƙwarewar samar da 20 +, yana da kyau a matsayin ƙasashen duniya.
Abubuwanmu suna siyarwa sama da ƙasashe sama da 80+.


Faq
Tambayoyi akai-akai game da kayan aikin hexagonal, hexagonal threading da rage hexagonal dered
1. Menene hadin gwiwa na hexagonal?
Wani hexagonal, wanda kuma aka sani da wani hadin gwiwar hexagonal, abin kirki ne da aka yi amfani da shi don haɗa bututu biyu ko bututu. Cibiyar tana heletagonal don sauƙaƙe kafuwa da cirewa.
2. Menene banbanci tsakanin haɗin gwiwa da hexagonal?
Babu wani bambanci tsakanin haɗin gwiwa na hexagonal da hadin gwiwa na hexagonal. Dukansu suna nufin nau'in kayan haɗi iri ɗaya tare da hexagon a tsakiya.
3. Mene ne rage rage hexagonal?
Rage kayan haɗe na hexagonal suna haɗuwa da buɗewa daban-daban a kan duka ƙarshen don ɗaukar nau'ikan bututu ko tubing. Ana amfani dasu don rage ko wucewa tsakanin size biyu daban-daban.
4. Shin gidajen gwiwa na hexagonal ne da kayan haɗin hexagonal da aka yi da kayan daban-daban?
Ee, Hex Fitings da Hexagon Superings suna samuwa a cikin kayan da ake ciki iri-iri, ciki har da bakin karfe, tagulla da carbon karfe, don dacewa da aikace-aikace daban-daban da kuma mahalli daban-daban.
5. Menene aikace-aikacen gama gari na haɗin gwiwa na hexagonal da hexagonal da aka yi amfani da shi?
Ana amfani da kayan Hexagon da Hexagon da ake amfani da shi a cikin bututun hyraulic da hydraulic da kuma paneumatic tsari don haɗa bututu, bututu da hoses.
6. Ta yaya zan iya sanin helx hadin gwiwa ko girman hadin gwiwa don aikace-aikacen na?
An ƙaddara girman madaidaicin abin da ya dace ko dacewa da ƙwayar cuta ko girman bututu da nau'in zaren. Yana da mahimmanci a tabbatar da dacewa ya dace don guje wa leaks da sauran matsaloli.
7. Shin za a iya haɗa bututu daban-daban kayan da aka haɗa ta amfani da rage nauyin hexagonal?
Haka ne, rage yawan kayan hex don shiga bututu na kayan daban-daban, amma yana da mahimmanci muyi la'akari da manyan maganganu kamar su dacewa da lalata da galolic.
8. Shin hexagonal gidajen abinci ne da ayyukan hexagonal sun jure lalata da yanayin zafi da babban yanayin zafi?
Yawancin gidajen hex da haɗin gwiwa da aka tsara don yin tsayayya da lalata da yanayin zafi da babban yanayin zafi, amma takamaiman damar na iya bambanta dangane da kayan da sutura.
9. Shin haɗin gwiwa na Hex da haɗin gwiwa na Hex suna buƙatar amfani da tef ɗin Teflan ko bututu mai rufi?
An bada shawara don amfani da teflon tef ko bututu dope akan hex kayan da Hex 'yan sanda don tabbatar da haɗi mai ƙarfi da kuma free haɗi.
10. Zan iya shigar da gre da Hex da hex da kaina, ko kuma ina buƙatar taimakon kwararru?
Shigarwa na hadin gwiwar Hex da kuma haduwa da Hex yawanci tare da kayan aikin da suka wajaba da kuma bututun ruwa na bututu. Koyaya, don hadaddun ko aikace-aikace masu mahimmanci, taimakon ƙwararru na iya zama kyawawa.