TOP Manufacturer

Shekaru 30 Ƙwarewar Ƙirƙirar Masana'antu

FRGED WELD NECK FLANGE

Weld wuyan flangessune mafi mashahuri nau'in flange tare da tsawo na wuyansa tare da bevel mai walda a ƙarshen. Irin wannan nau'in flange an ƙera shi don ƙaddamar da walda kai tsaye zuwa bututu don samar da ingantacciyar hanyar haɗi ta dabi'a. A cikin masu girma dabam da mafi girman azuzuwan matsa lamba, wannan shine kawai nau'in haɗin flange da ake amfani da shi. Idan salon flange ɗaya kawai ya kasance a cikin aikace-aikacen zamani, wuyan walda zai zama flange ɗin zaɓinku.

Ƙarƙashin walda yana haɗuwa zuwa ƙarshen bututu tare da irin wannan bevel a cikin haɗin nau'in V wanda ke ba da damar weld ɗin madauwari iri ɗaya kewaye da kewaye don samar da haɗin kai. Wannan yana ba da damar iskar gas ko ruwa a cikin taron bututu don gudana tare da ƙarancin ƙuntatawa ta hanyar haɗin flange. Ana duba wannan haɗin bevel na walda bayan tsarin walda don tabbatar da cewa hatimin ya kasance iri ɗaya kuma ba shi da wani abu.

Wani abin lura na flange wuyan walda shine cibiya mai tafki. Irin wannan nau'in haɗin yana ba da ƙarin rarraba matakan matsa lamba a hankali tare da sauye-sauye daga bututu zuwa tushe na flange, yana taimakawa wajen tsayayya da wasu damuwa daga amfani da shi a cikin matsa lamba mafi girma da yanayin aiki mai zafi. Matsalolin inji suna iyakance idan aka ba da ƙarin kayan ƙarfe tare da canjin cibiya.

Kamar yadda mafi girman azuzuwan suna buƙatar irin wannan haɗin flange kusan na musamman, ana yin flanges na wuyan walda tare da nau'in haɗin gwiwa da ke fuskantar (in ba haka ba da aka sani da fuskar RTJ). Wannan sealing surface damar ga wani karfe gasket da za a murkushe tsakanin tsagi na biyu a haɗa flanges samar da wani m hatimi da kuma dace da high ƙarfi weld bevel dangane da matsa bututu taron. Wuyan walda na RTJ tare da haɗin gasket na ƙarfe shine zaɓi na farko don aikace-aikace masu mahimmanci.


Lokacin aikawa: Dec-21-2021