MAN ƙera manyan masana'antu

Shekaru 30 na Kwarewar Masana'antu

Wane mataki ne mafi wahala a duniya?

Kafin mu fahimci ma'aunin ƙulli, muna buƙatar mu fara sanin irin taurin da ƙulli na yau da kullun ke da shi. Kusan ana amfani da ƙulli na mataki 4.8 a cikin gida da kuma rayuwar yau da kullun. Don haɗa kayan daki na yau da kullun, shiryayye masu sauƙi, gyara gidaje na mota, akwatunan yau da kullun, da wasu samfuran farar hula marasa tsari, duk suna iya ɗaukar aikin. Ƙullunan lanƙwasa na mataki 8.8 ana iya amfani da su a cikin yanayi na masana'antu kamar kera motoci, masana'antun tsarin ƙarfe, gadoji, hasumiyai, manyan motocin ɗaukar kaya, da manyan tallafi na bututun mai. Ana iya amfani da ƙulli na mataki 12.9 ga manyan jiragen ruwa, harsashin sararin samaniya, da sauransu. Waɗannan nau'ikan ƙulli uku kusan sun shafi dukkan masana'antar zamani ta ɗan adam.

Nau'in bolt mafi ƙarfi da ake samu a kasuwa shinemaki 12.9.

Jami'ar Shanghai ta China a shekarar 2021ƙusoshin da aka haɓaka waɗanda suka kai matsayin19.8Ƙarfin juriya shine1900 – 2070 MPA.

Duk da haka, har yanzu ba ta shiga matakin tallata kasuwanci ba. Wannan yana iya danganta da aiwatarwa da tura kayan aikin samarwa, da kuma wahalar fasaha.

Wannan nau'in ƙulli mai irin wannan taurin zai taimaka sosai ga bincike da ci gaban kimiyya.

Duk da haka, irin waɗannan ƙusoshin ba su da amfani a yanayin kasuwa na yanzu.

Ƙungiyoyin kasuwanci naaji 8.8 da 12.9sun zama manyan kayayyakin da ake amfani da su a masana'antar kera motoci da sararin samaniya, kuma su ne kayayyakin da aka tsara a sarari kuma ake amfani da su a cikin ƙayyadaddun ƙira.

Ana fatan ci gaban masana'antu na ɗan adam zai ci gaba da ci gaba. Lokacin da masana'antarmu ta buƙaci ƙusoshin maki 19.8 a matsayin ma'auni da ƙayyadaddun masana'antu, ci gaban masana'antarmu ya kai wani sabon mataki.

9b0b34de-5d9f-4589-9686-a0b9ad9c8713

Lokacin Saƙo: Disamba-31-2025

A bar saƙonka