Sigogi samfurin
Sunan Samfuta | Ganyen zafi |
Gimra | 1/2 "-36" baunawa, 26 "-110" welded |
Na misali | Ans B16.49, Asme B16.9 da kuma musamman da sauransu |
Kauri | Std, Xs, Sch20, Sch30, Sch60, Sch80, Sch80, Sch100, Sch140, Sch140,Sch160, xxs, musamman, da sauransu. |
Gwiwar hannu | 30 ° 45 ° 60 ° 90 ° 180 °, da sauransu |
Radius | Radius molit, 3d da 5D ya fi shahara, shima zai iya zama 4d, 6D, 7d,10d, 20d, musamman, da sauransu. |
Ƙarshe | Bevel ƙare / zama / buttweld, tare da ko tare da tangent (madaidaiciya bututu akan kowane ƙarshen) |
Farfajiya | An goge, m bayani d high magani, ananneal, pickled, da sauransu. |
Abu | Bakin karfe:A403 WP304 / 304L, A403 WP316 / 316l, A403 WP310S, WP310A403 WP347h, A403 WP316ti,A403 WP317, 904L, 1.4301,1.4307,1.4401,1.4571,1.4541,254mo da sauransu |
DUMLEX karfe:Uns31803, Saf2205, UnS32205, UnS31500, Un312750, Un 32760,1.4462,1.44,1.4501 da sauransu. | |
Nickel alloy karfe:Invel200, Insalel625, Insel690, Incoloy800, Incoloy 825,incoloy 800h, C22, C-276, Monel400,Alloy2 da sauransu. | |
Roƙo | Masana'antu na petrochemical; jirgin sama da masana'antar Aerospace; masana'antar harhada magunguna,Gas Gas; shuka shuka; ginin jirgin ruwa; Jiyya na ruwa, da dai sauransu. |
Yan fa'idohu | shirya jari, lokacin isar da sauri; akwai a cikin kowane mai girma dabam, musamman; mai inganci |
Fa'idodi na lanƙwasa mai zafi
Kyakkyawan kadarorin kayan aikin:
Hanya mai zafi mai zafi tana tabbatar da kayan aikin na babban bututun mai da aka kwatanta da lanƙwasa mai sanyi da waldi.
Yana rage Weld da NDT na NDT:
Ganyen zafi hanya ce mai kyau don rage yawan welds da farashi mai hallakarwa da haɗari akan kayan.
Ma'ana da sauri masana'antu:
Induction letens shine ingantacciyar hanyar ingantacciyar hanyar bututun bututu, kamar yadda yake da sauri, daidai, kuma tare da kaɗan daga kurakurai.
Daki-daki
1. Bevel ƙare kamar yadda cikin Anssi B16.25.
2. Yashi rolling, m bayani, anannealed.
3. Ba tare da lakubation da fasa.
4. Ba tare da wani gyara ba.
5. Zai iya zama tare da ko ba tare da tangent a kowane ƙarshen ba, za'a iya tsara tsawon tangent.

Rangaɗi
1. Matsayi na daidaitawa, duk cikin ingantacciyar haƙuri.
2. Ka yi haƙuri da kauri: +/- 12.5%, ko kan bukatar ka.
3. PMI.
4. MT, UT, PT, gwajin X -AY.
5. Yarda da binciken ɓangare na uku.
6. Samun MTC, en10204 3.1 / 3.2 Takaddun shaida.
Kaya & jigilar kaya
1
2. Za mu sanya jerin kunshin a kowane kunshin
3. Za mu sanya alamun jigilar kaya akan kowane kunshin. Alamomin kalmomi suna kan buƙatarku.
4. Duk kayan kayan itace na itace suna da fumigation kyauta
5. Don adana kudin jigilar kaya, abokan ciniki koyaushe suna buƙatar wani kunshin. Sanya tanƙwara cikin akwati kai tsaye


Black m karfe pipe
Bango, lanƙwasa gwal, shima yana iya haifar da bututun bututun baƙin ƙarfe na baƙin ƙarfe, ƙarin cikakkun bayanai, don Allah danna bi hanyar.
Carbon karfe, cr-mooyoy karfe da ƙananan carbon carbon karfe suma suna ba da ceto

Faq
1. Menene SU sim 304, 321, kuma 316 bakin karfe elbows?
SU 304, 321 da 316 maki daban-daban na bakin karfe sun saba amfani a cikin keran bututun da bututun ƙarfe. Suna da kyakkyawan lalata juriya da kuma babban iko.
2. Mene ne 100 Digiri na 180?
A 180 Digiri na 180 Head shine tanƙwara mai kyau da aka yi amfani da shi don tura kwararar ruwa ko gas a cikin bututu 180. Yana ba da damar m gudana yayin guje wa kowace canje-canje kwatsam a cikin shugabanci.
3. Menene aikace-aikacen sus 304, 321, kuma 316 bakin karfe elbows?
Waɗannan ƙwayoyin bakin karfe ana amfani da su sosai a cikin masana'antu daban-daban, kamar su sunadarai na sunadarai, mai, man gas, mai petrochemicals, kan tsara iko.
4. Menene amfanin amfani da sus 304, 321, kuma 316 bakin karfe elbows?
Sus 304, 321 da 316 karfe elbows suna da kyau m juriya, juriya da zazzabi da juriya. Suna riƙe da ƙarfinsu ko da a ƙarƙashin matsanancin yanayi, tabbatar da dogon rayuwa ta sabis.
5. Zan iya say 304, 321, kuma 316 bakin karfe elbows zama welded?
Haka ne, waɗannan ƙwayoyin bakin karfe na bakin ciki ana iya ɗaukar hoto a sauƙaƙe ta amfani da dabarun walda da ya dace da kayan aiki. Koyaya, yana da mahimmanci bi hanyoyin da suka dace da walwala don tabbatar da amincin haɗin gwiwa.
6. Shin akwai masu girma dabam ga sus 304, 321 da 316 baƙin ƙarfe elbows?
Haka ne, Sus 304, 321 da 316 bakin karfe velows suna samuwa a cikin masu girma dabam don ɗaukar diamita na bututu da wando bango. Ana iya tsara su don dacewa da takamaiman bukatun aikin.
7. SU SU SU 304, 321 da 316 bakin karfe elbows dace da aikace-aikace masu haquri?
Haka ne, waɗannan ƙwayoyin bakin karfe an tsara su ne don tsayayya da yanayin matsin lamba. Suna da kyawawan kaddarorin injiniya kuma suna iya jure matsanancin matsin lamba ba tare da lalata ko gazawa ba.
8. Zan iya say 304, 321, kuma 316 bakin karfe za a yi amfani da karfe a cikin yanayin lalata?
Babu shakka! Sus 304, 321 da 316 bakin karfe suna ba da kyakkyawan lalata juriya kuma suna da kyau don amfani a cikin wuraren lalata, acids da gishiri.
9. Shin Sus 304, 321, kuma 316 bakin karfe elbows sauki ne?
Ee, Sus 304, 321 da 316 bakin karfe elbows suna da sauƙin kiyayewa. Tsabtace na yau da kullun da bincike na yau da kullun na iya taimakawa wajen gano duk wasu alamun lalata ko lalacewa don haka cewa za'a iya yin gyara ko maye gurbinsu idan ana buƙata.
10. A ina zan iya sayan sasha 304, 321, kuma 316 Bakin Karfe Embow bututu?
Sus 304, 321 da 316 da karfe elbows masu siyarwa suna iya siye daga masu siyarwa daban-daban, masu rarrabawa ko masana'antun da suka kware a cikin bututun ƙarfe na bakin ciki. Yana da mahimmanci a zabi mai samar da wanda ya ba da samfuran inganci.
1. Kiyaye samfuran albarkatun ƙasa don ganowa.
2. Shirya magani mai zafi kamar yadda yake a matsayin kowane tsauraran.
Alama
Aikin alamomi daban-daban, na iya zama mai lankwasa, zanen, madauri. Ko kan bukatar ka. Mun yarda da alamar tambarin ku
Daki-daki
1. Bevel ƙare kamar yadda cikin Anssi B16.25.
2. Sand Blast Da farko, to cikakkiyar aikin zanen. Hakanan za'a iya bambanta.
3. Ba tare da lakubation da fasa.
4. Ba tare da wani gyara ba.
5. Zai iya zama tare da ko ba tare da kai tsaye ba a kowane ƙarshen.
6. Launi mai zane na iya zama wasu, kamar shuɗi, ja, launin toka, da sauransu.
7. Zamu iya bayar da shafi na 3lpe ko wani rufi a kan bukatar ka.
Rangaɗi
1. Matsayi na daidaitawa, duk cikin ingantacciyar haƙuri.
2. Ka yi haƙuri da kauri: +/- 12.5%, ko kan bukatar ka.
3. PMI.
4. MT, UT, PT, gwajin X -AY.
5. Yarda da binciken ɓangare na uku.
6. Samun MTC, en10204 3.1 / 3.2 Takaddun shaida.
Kaya & jigilar kaya
1
2. Za mu sanya jerin kunshin a kowane kunshin
3. Za mu sanya alamun jigilar kaya akan kowane kunshin. Alamomin kalmomi suna kan buƙatarku.
4. Duk kayan kayan itace na itace suna da fumigation kyauta
5. Don adana kudin jigilar kaya, abokan ciniki koyaushe suna buƙatar wani kunshin. Sanya tanƙwara cikin akwati kai tsaye