Ƙarshen Stub - Yi amfani da Haɗin Flange

Menene aƙarewakuma me ya sa za a yi amfani da shi?Ƙarshen ƙwanƙwasa kayan aiki ne na buttweld waɗanda za a iya amfani da su (a haɗe tare da flange na haɗin gwiwa) maimakon walda flanges na wuyansa don yin haɗin kai.Yin amfani da stub iyakar yana da abũbuwan amfãni guda biyu: yana iya rage yawan farashin kayan haɗin gwiwa don tsarin bututun a cikin manyan matakan kayan aiki (kamar yadda flange ɗin haɗin gwiwa ba ya buƙatar zama na abu ɗaya na bututu da ƙarshen stub amma yana iya zama. ƙananan darajar);yana hanzarta aiwatar da shigarwa, kamar yadda za'a iya jujjuya flange na haɗin gwiwa na cinya don sauƙaƙe daidaitawar ramukan kusoshi.Ana samun ƙarshen stub a gajere da dogon tsari (ASA da MSS stub ends), a cikin girma har zuwa inci 80.

TSUB KARSHEN IRU

Ana samun ƙarshen stub cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan iri uku masu suna "Nau'in A", "Nau'in B" da "Nau'in C":

  • Nau'in farko (A) an ƙera shi kuma an ƙera shi don dacewa da daidaitaccen flange na goyan bayan haɗin gwiwa (dole ne a yi amfani da samfuran biyu a hade).Fuskokin mating ɗin suna da bayanin martaba iri ɗaya don ba da izinin ɗaukar fuskar walƙiya mai santsi
  • Dole ne a yi amfani da ƙarshen ƙarshen nau'in B tare da daidaitattun flanges masu zamewa
  • Ana iya amfani da ƙarshen stub na nau'in C ko dai tare da haɗin gwiwa na cinya ko zamewa akan flanges kuma ana kera su daga bututu.

Nau'in ƙarshen stub

GASKIYA/ DOGON SIFFOFIN KARSHE (ASA/MSS)

Ƙarshen stub yana samuwa a cikin nau'i biyu daban-daban:

  • gajeren tsari, wanda ake kira MSS-A stub ƙare
  • dogon tsari, wanda ake kira ASA-A stub ƙare (ko ƙarshen stub na ANSI)
Gajere kuma dogayen stub ya ƙare

Short samfuri (MSS) da tsayin daka mai tsayi (ASA)

Lokacin aikawa: Maris 23-2021